Home GENERAL Mtoto wa umri wa siku 2 aokolewa na polisi baada ya mamake...

Mtoto wa umri wa siku 2 aokolewa na polisi baada ya mamake kumtupa chooni Bungoma

189
0

Mtoto wa umri wa siku mbili anapokea matibabu katika hospitali ya Webuye baada ya kuokolewa na maafisa wa polisi kutoka kwa shimo la choo alikotupwa na mamake mzazi. Mama huyo Malin Khayanga  mwanafunzi wa kidato cha tatu katika shule ya upili ya St. Thomas Misihu alimtupa mwanawe chooni baada ya kujifungua mtoto msichana  japo aliwahadaa jamaa zake kuwa alikuwa amekula chakula chenye sumu kilichomsababishia maumivu ya tumbo.

Naye mamaye msichana huyo kwa jina Eunice Wambani anataja furaha yake baada ya mjukuwe kuokolewa

Thank you Visiting www.tambua.africa Please STAY HOME STAY HAPPY 👆 👆👆

Please CLICK HERE to Subscribe to our YOUTUBE CHANNEL or Search Tambua Africa News and Subscribe.💯 Blessed

🎶 🎵🔉🎼🎤🎧🎹🎸 👇👇

FOR FAST LATEST UPDATES ON Breaking News, Sports, Politics, Lifestyles, CLICK HERE TO JOIN OUR WHATSAPP GROUP

🎵🎶�—————–�🎼�——-� 💃 =-🎸–🎧🔉

Tambua Africa News TELEGRAM CHANNEL SUBSCRIBE TO STAY UPDATED

Get Tambua Africa News fast loading Android Application Here.

#OPINION we love to here from you!! Comment on this post HERE!